Để có giá tốt - Vui lòng gọi ngay cho chúng tôi!

SẢN PHẨM

Liên kết web

Dây nhảy quang SC - SC Single mode, Simplex
Xem hình đầy đủ

Dây nhảy quang SC - SC Single mode, Simplex

Call 08.3.844.2359 để được giá tốt nhất


Thông tin sản phẩm

Tên sản phẩm

:

Dây nhảy quang SC - SC Single mode, Simplex

Mã sản phẩm

:

Hãng sản xuất

:

Xuất xứ

:

Trung Quốc

Giá sản phẩm

:

Call

Tình trạng hàng

:

có hàng

Bảo hành

:

12 tháng

 

Giới thiệu:

Dây nhảy quang Singlemode SC - SC được dùng để nối từ hộp phối quang ODF tới thiết bị chuyển đổi quang điện hoặc tới switch quang (Module quang SFP), là sản phẩm rât thông dụng và được ứng dụng vào rất nhiều hệ thống truyền tải dữ liệu tốc độ cao.

Có thể lựa chọn loại dây đơn (Simplex) hoặc dây đôi (Duplex), loại sợi có đường kính 0.9mm, 2.0mm hoặc 3.0mm.

Tính năng

· Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)

· Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)

· Đường kính dây 3.0mm / 2.0mm/0.9mm

· Chiều dài dây nhảy tùy chọn: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m,...

· IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE

Thông số kỹ thuật

  • Lõi sợi quang (Core diameter):
    • SM: 9/125 um.
    • MM: 50/125; 62.5/125 um.
  • Suy hao phản hồi (Return Loss) :
    • SM FC/PC : >45 dB
    • SM FC/UPC: >50 dB
    • SM FC/APC: >60 dB
    • MM FC/PC: > 35dB
  • Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,2dB
  • Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C
  • Số lần đấu nối : 1000 lần
  • Lực kéo căng: >100N

Ứng dụng

· Mạng viễn thông

· FTTH (Fiber To The Home)

· CATV & CCTV

· Mạng truyền số liệu

· Thiết bị đo kiểm viễn thông

· Mạng LAN, WAN



Hỗ trợ trực tuyến

PGĐ Kinh doanh
090 370 2683
08 3844 2359
Hỗ trợ kỹ thuật
0916 47 00 22

Thống kê truy cập

Hiện có 17 khách
Lượt truy cập 2992131

Đối tác

  • 3m.png
  • axcen.jpg
  • katimex logo.png
  • midtronics.jpg.jpg
  • networkx.jpg
  • optone.png
  • panasonic.jpg

Số 119/6 – Đường số 11 – P.11 – Q.Gò Vấp – Tp.Hồ Chí Minh
ĐT: (08) 35 890 661 – Fax: (08) 35 890 662
Email: info@vientientelecom.com.vn
Copyright © CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VIỄN TIẾN

Designed by