Để có giá tốt - Vui lòng gọi ngay cho chúng tôi!

SẢN PHẨM

Liên kết web

Dây nối quang SC/LC/FC
Xem hình đầy đủ

Dây nối quang SC/LC/FC

Giá sản phẩm (chưa VAT): Call (08.3.844.2359)


Thông tin sản phẩm

Tên sản phẩm

:

Dây nối quang SC/LC/FC

Mã sản phẩm

:

Hãng sản xuất

:

Xuất xứ

:

China

Giá sản phẩm (chưa VAT)

:

Call (08.3.844.2359)

Tình trạng hàng

:

có hàng

Bảo hành

:

12 tháng

Giới thiệu:

Dây nối quang Singlemode FC/SC/LC là sản phẩm dùng để hàn với sợi cáp quang sau đó cắm vào adaptor quang chuyển tiếp ra dây nhảy quang để đi vào thiết bị quang.

Thông số kỹ thuật

  • Loai cáp: Cáp quang singlemode 9/125µm
  • Đầu nối: FC/PC
  • Đường kính dây nối: 0.9 ~ 3.0mm
  • Suy hao đầu nối quang: <0.2 dB
  • Chiều dài: 1.5m, 2.5m, 5m.



Hỗ trợ trực tuyến

PGĐ Kinh doanh
090 370 2683
08 3844 2359
Hỗ trợ kỹ thuật
0916 47 00 22

Thống kê truy cập

Hiện có 36 khách
Lượt truy cập 2994386

Đối tác

  • 3m.png
  • axcen.jpg
  • katimex logo.png
  • midtronics.jpg.jpg
  • networkx.jpg
  • optone.png
  • panasonic.jpg

Số 119/6 – Đường số 11 – P.11 – Q.Gò Vấp – Tp.Hồ Chí Minh
ĐT: (08) 35 890 661 – Fax: (08) 35 890 662
Email: info@vientientelecom.com.vn
Copyright © CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VIỄN TIẾN

Designed by